.

kusema asilimia kubwa jina lako limezunguka kuta wa moyo.

MESEJI NZURI ZA KUMTUMIA MPENZI WAKO. .

SMS ya kumkumbusha mpenzi wako sifa za.

mapenzi ni safari,mapenzi ni ahadi,mapenzi ni.

****. SMS Maalumu za Kumuomba Msamaha Mpenzi wako Mnapokosana. unayonipatia, moyoni nimekuridhia wewe pekee penzi langu daima.

11K views 6 months ago.

kamwe jina lako haliwezi kufutika. SMS nzuri ya salamu kwa mpenzi wako; Meseji nzuri ya kumtumia laazizi wako kumwambia ji. Luv u.

Ni kweli nakiri ndani ya nafsi yangu kwamba nilikukosea mpenzi wangu, naomba unisamehe na unipe nafasi nyingine katika moyo wako mpenzi wangu. .

nakupenda sana.

.

. Nashukuru kwa mapenzi yako”.

I was doing great until I ran out of stars. .

8.
.
.

SMS nzuri ya salamu kwa mpenzi wako; Meseji nzuri ya kumtumia laazizi wako kumwambia ji.

Iwapo umejibadilisha kabisa, watagundua ya kuwa kuna nafasi ya haraka kwako kuweza kupata mchumba mwingine.

mapenzi ni safari,mapenzi ni ahadi,mapenzi ni. Mpenzi msomaji wa gazeti la Mwananchi, @MwananchiNews Maoni yako ni muhimu sana katika kuendelea kuboresha na kukupa kile unachotarajia kutoka kwetu, tafadhari tupe. .

. . . Huna haja ya kulia kwa yaliyotokea kwani si wakwanza katika hii dunia, mpenzio kumfumania, wengi huwatokea katika hii dunia, tulia na vumilia Mungu atakupatia mpenzi. First time I touched you, I was scared to kiss you.

SMS ya kumkumbusha mpenzi wako sifa za.

Meseji ya kumwambia mpenzi wako kuwa utampenda mpa. .

Kina ninapokukumbuka machozi yanidondoka, hivi leo mwana wa mwenzio ninaumbuka kwa kuparamia mapenzi kwa pupa, ukweli nakupa, hivi sasa najuta! Nisamehe mpenzi.

Meseji ya kumtahadharisha mpenzi wako na maadui wa penzi lenu.

Namini utakuwa umerejea kwenye yako makazi na umechoka na kazi mpenzi, badili yako mavazi, bafuni ingia upate maji kujimwagia, nakupenda la azizi, pole sana na kazi! 13.

.

.